Government Emblem

The United Republic of Tanzania

Chuo cha Ustawi wa Jamii

Institute Logo
Posted on: September 24, 2026

Ofisi ya Mshauri wa Wanafunzi inapenda kuwatangazia wanafunzi wote wenye MAHITAJI MAALUMU Na WANAFUNZI WA MWAKA WA KWANZA WA KIKE (Ngazi ya cheti na astashahada) kufanya maombi ya hosteli.

Ofisi ya Mshauri wa Wanafunzi inapenda kuwatangazia wanafunzi wote wenye MAHITAJI MAALUMU Na WANAFUNZI WA MWAKA WA KWANZA WA KIKE (Ngazi ya cheti na astashahada) kufanya maombi ya hosteli.
Download Attachment Back Home
Institute Logo